Dagskrá útskriftar 2020

  1. Innganga
  2. Ræða skólameistara
  3. Annáll skólaársins
  4. Tónlistarflutningur
  5. Brautskráning
  6. Krýning
  7. Söngur nýstúdenta – Gaudeamus igitur/Kætumst meðan kostur er
  8. Dux nýstúdenta og Semi Dux nýstúdenta
  9. Viðurkenningar
  10. Styrktarsjóður Kristins Kristmundssonar og Rannveigar Pálsdóttur
  11. Dux Scholae og Semi Dux Scholae
  12. Ávarp fulltrúa nýstúdenta – Þorfinnur Freyr Þórarinsson
  13. NEMEL, hátíðarræða fulltrúa júbilanta – Karen Kjartansdóttir
  14. Starfsmaður kvaddur
  15. Ávarp skólameistara til nýstúdenta
  16. Stutt ávarp skólameistara til gesta
  17. Skólasöngur ML
  18. Hópmyndataka

 

3. bekkur 

Félags – og hugvísindabraut

 

Heimilisfang

 

Póststöð

Agnes Pálmadóttir Ólafsgeisla 29 Reykjavík
Birta Númadóttir Laufskálum 1 Hellu
Elí Logi Fjalarsson Austurfold 4 Reykjavík
Elísabet Sigfúsdóttir Skerjavöllum 7 Kirkjubæjarklaustri
Gestur Jónsson Víkurbraut 14 Vík
Guðrún Clara Sigurðardóttir Bjarkarheiði 29 Hveragerði
Jóhanna Sigrún Haraldsdóttir Grásteinsholti Rangárþingi ytra
Kristrún Urður Harðardóttir Haga 1 Grímsnes- og Grafningshreppi
Ragnheiður Guðjónsdóttir Vesturbrún 23 Flúðum
Rakel Ýr Sigurðardóttir Vetleifsholti 2 Rangárþing ytra
Rósa Kristín Jóhannesdóttir Brekku Biskupstungum
Salka Hlín Jóhannsdóttir Kirkjustétt 21 Reykjavík
Sara Kristín Kristjánsdóttir Norðurbraut 11 Höfn í Hornafirði
Sindri Freyr Guðmundsson Lágengi 31 Selfossi
Stefanía Björg Olsen Miðtúni 18 Höfn í Hornafirði
Telma Rut Jónsdóttir Ormsstöðum Grímsnes- og Grafningshreppi
Tína Ósk Nielsen Filmer Hraunbraut 45 Grímsnes- og Grafningshreppi
3. bekkur 

Náttúruvísindabraut

 

Heimilisfang

 

Póststöð

Andrea Sigurðardóttir Gilsbakka 3 Hvolsvelli
Anna Katrín Ólafsdóttir Álfhólum 1 Selfossi
Anna Björg Sigfúsdóttir Borgarfelli Skaftárhreppi
Arnar Páll Pétursson Hrafnabjörgum 1 Akureyri
Axel Fannar Gústafsson Syðra-Seli 2 Hrunamannahreppi
Bergrún Anna Birkisdóttir Brekku Rangárþingi ytra
Bríet Ósk Bárðardóttir Lóuási 15 Hafnarfirði
Fanndís Hjálmarsdóttir Króktúni 2 Hvolsvelli
Guðjón Leó Tyrfingsson Ljónsstöðum Árborg
Guðmundur Ísak Pálsson Árbæ Hrunamannahreppi
Guðrún Karen Valdimarsdóttir Blikahöfða 5 Mosfellsbæ
Haukur Hjartarson Starengi 11 Selfossi
Helga Margrét Óskarsdóttir Hruna Hrunamannahreppi
Ingólfur Freyr Guðnason Drangshlíðardal Rangárþingi eystra
Katla Þöll Þráinsdóttir Sigtúni 10 Vík
Laufey Helga Ragnheiðardóttir Langholtskoti Hrunamannahreppi
Matthías Eðvald Halldórsson Sylvíuson Öldugranda 15 Reykjavík
Orri Bjarnason Hraunkoti Skaftárhreppi
Rebekka Rut Leifsdóttir Laufskálum 10 Hellu
Sandra Aradóttir Lágengi 6 Selfossi
Soffía M Sigurbjörnsdóttir Háholti 5 Laugarvatni
Þorfinnur Freyr Þórarinsson Spóastöðum Biskupstungum