Streymi frá útskrift 2021

 

Dagskrá útskriftar 2021

  1. Innganga
  2. Ræða skólameistara
  3. Annáll skólaársins
  4. Tónlistarflutningur
  5. Brautskráning
  6. Krýning
  7. Söngur nýstúdenta – Gaudeamus igitur/Kætumst meðan kostur er
  8. Dux nýstúdenta og Semi Dux nýstúdenta
  9. Viðurkenningar
  10. Styrktarsjóður Kristins Kristmundssonar og Rannveigar Pálsdóttur
  11. Dux Scholae og Semi Dux Scholae
  12. Ávarp fulltrúa nýstúdenta – Kristján Bjarni R. Indriðason
  13. NEMEL, hátíðarræða fulltrúa júbilanta – Jón Ólafur Ármannsson
  14. Starfsmaður kvaddur
  15. Ávarp skólameistara til nýstúdenta
  16. Ávarp skólameistara til gesta
  17. Skólasöngur ML
  18. Hópmyndataka

 

3. bekkur  Félags – og hugvísindabraut Heimilisfang Póststöð
Anna Birta Schougaard Ásólfsstöðum 1a Skeiða– og Gnúpverjahreppi
Arnar Ingi Dagsson Gróf 2 Borgarfirði
Arnar Svan Ævarsson Ægissíðu 7 Rangárþingi ytra
Birgitta Saga Jónasdóttir Giljatanga 5 Rangárþingi ytra
Diljá Björg Matthíasdóttir Bæjarholti 13 Biskupstungum
Eva Eggertsdóttir Háberg 36 Reykjavík
Guðný Helga Einarsdóttir Sæmundsen Daltúni Biskupstungum
Halldór Örn Guðmundsson Búlandi Rangárþingi eystra
Harpa Lind Helgadóttir Sandbakka 18 Höfn í Hornafirði
Hekla Steinarsdóttir Heiðvangi 2 Hellu
Hjálmar Fannberg Svansson Heinabergi 11 Þorlákshöfn
Karen Hekla Grönli Dranghólum 21 Selfossi
Kristjana Sigmundsdóttir Smiðjustíg 13 Flúðum
Margrét María Ágústsdóttir Lyngheiði 7 Selfossi
Ronja Alexandra Valdimarsdóttir Nokkala Sólvöllum 11 Selfossi
Sandra Rós Karlsdóttir Sandbakka 8 Höfn í Hornafirði
Sindri Gunnsteinsson Sjávargötu 19 Garðabæ
Sólbrá Sara Leifsdóttir Laufskálum 10 Hellu
Sóldís Fannberg Þórsdóttir Lýsudal Snæfellsbæ
Styrmir Einarsson Eystritorfu Öræfum
Tinna Elíasdóttir Sunnubraut 8 Vík
Zara Björk Guðlaugsdóttir Kirkjuvegi 20 Selfossi
Þröstur Fannar Georgsson Brekkan Brúnöldu 7 Hellu
3. bekkur  Náttúruvísindabraut Heimilisfang Póststöð
Almar Máni Þorsteinsson Heiðvangi 21 Hellu
Ásdís Magnea Másdóttir Skipalóni 14 Hafnarfirði
Bergrún Bjarnadóttir Mánahlíð 1 Akureyri
Edda Guðrún Arnórsdóttir Þrándarholti 3 Skeiða– og Gnúpverjahreppi
Einar Ísberg Kambahrauni 42 Hveragerði
Inga Rós Sveinsdóttir Króktúni 5 Hvolsvelli
Ingibjörg Gísladóttir Hellubakka 10 Selfossi
Jóna Guðlaug Guðnadóttir Drangshlíðardal Rangárþingi eystra
Kolbrá Hekla Guðjónsdóttir Selalæk 4 Rangárþingi ytra
Kristján Bjarni Rossel Indriðason Ysta-Koti Rangárþingi eystra
Sigríður María Jónsdóttir Áshömrum Rangárþingi ytra
Sigurlinn María Sigurðardóttir Skarði Skeiða– og Gnúpverjahreppi
Sindri Bernholt Þelamörk 48 Hveragerði
Svavar Axel Malmquist Arason Útey 2 Laugardal